K20 thương mến! Vậy là sau bao ngày đèn sách vất vả, các em sắp phải bắt đầu một hành trình mới mang tên Đại Học. Nhằm giúp các Tân Sinh Viên không phải bỡ ngỡ khi phải tự mình bước những bước đầu tiên vào ngôi nhà chung Bách Khoa, BKEnglish gửi tặng đến các em 7 câu chuyện đầu rất đỗi gần gũi và cần thiết với Tân sinh viên, hi vọng sẽ hữu ích cho các em. Còn bây giờ, chúng ta hãy cùng nhau đi vào câu chuyện thứ năm mang tên: "Chuyện vui chơi”.
K20 thương mến! Vậy là sau bao ngày đèn sách vất vả, các em sắp phải bắt đầu một hành trình mới mang tên Đại Học. Nhằm giúp các Tân Sinh Viên không phải bỡ ngỡ khi phải tự mình bước những bước đầu tiên vào ngôi nhà chung Bách Khoa, BKEnglish gửi tặng đến các em 7 câu chuyện đầu rất đỗi gần gũi và cần thiết với Tân sinh viên, hi vọng sẽ hữu ích cho các em. Còn bây giờ, chúng ta hãy cùng nhau đi vào câu chuyện thứ tư mang tên: "Chuyện học hành”.
K20 thương mến! Vậy là sau bao ngày đèn sách vất vả, các em sắp phải bắt đầu một hành trình mới mang tên Đại Học. Nhằm giúp các Tân Sinh Viên không phải bỡ ngỡ khi phải tự mình bước những bước đầu tiên vào ngôi nhà chung Bách Khoa, BKEnglish gửi tặng đến các em 7 câu chuyện đầu rất đỗi gần gũi và cần thiết với Tân sinh viên, hi vọng sẽ hữu ích cho các em. Còn bây giờ, chúng ta hãy cùng nhau đi vào câu chuyện thứ ba mang tên: "Chuyện đi lại”.
K20 thương mến! Vậy là sau bao ngày đèn sách vất vả, các em sắp phải bắt đầu một hành trình mới mang tên Đại Học. Nhằm giúp các Tân Sinh Viên không phải bỡ ngỡ khi phải tự mình bước những bước đầu tiên vào ngôi nhà chung Bách Khoa, BKEnglish gửi tặng đến các em 7 câu chuyện đầu rất đỗi gần gũi và cần thiết với Tân sinh viên, hi vọng sẽ hữu ích cho các em. Còn bây giờ, chúng ta hãy cùng nhau đi vào câu chuyện thứ hai mang tên: "Chuyện ăn ở - Trọ hay KTX”.
K20 thương mến! Vậy là sau bao ngày đèn sách vất vả, các em sắp phải bắt đầu một hành trình mới mang tên Đại Học. Nhằm giúp các Tân Sinh Viên không phải bỡ ngỡ khi phải tự mình bước những bước đầu tiên vào ngôi nhà chung Bách Khoa, BKEnglish gửi tặng đến các em 7 câu chuyện đầu rất đỗi gần gũi và cần thiết với Tân sinh viên, hi vọng sẽ hữu ích cho các em. Còn bây giờ, chúng ta hãy cùng nhau đi vào câu chuyện đầu tiên mang tên: "Chuyện nhập học”.